Kijana aliyemuuwa mpenzi wake na kumchoma moto Afrika Kusini amekamatwa na jeshi la Polisi la nchi hiyo.
Polisi wa nchini Afrika ya kusini
wamethibitisha kumshikilia kijana wa miaka 27 na anatarajiwa kufikishwa
mahakamani kwa tuhuma za kuhusika katika mauaji ya mpenzi wake Karabo
Mokoena mwenye umri wa miaka 22 aliyeripotiwa kupotea wiki mbili
zilizopita.
Mwili wa binti huyo ulikutwa ukiwa umechomwa na ilikuwa vigumu kuutambua.
Wanawake wengi nchini humo kupitia mitandao ya kijamii walionyesha
kukasirishwa na kitendo hicho na kulaumu vitendo vya uonevu dhidi ya
wanawake.
Nchi ya Afrika Kusini imeripotiwa kuwa na matukio mengi ya
udhalilishaji na vitendo vya uonevu kwa wanawake ikiwamo ubakaji kwa
muda mrefu sasa.
ALIYEMUUA MPENZI WAKE NA KUMCHOMA MOTO AKAMATWA AFRIKA KUSINI.
Reviewed by Unknown
on
10:03 AM
Rating: 5